Review – Đánh Giá – Tổng Quan Google Tivi QLED TCL 4K 85 inch 85P7K
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Google Tivi QLED TCL 4K 85 inch 85P7K
| Hãng sản xuất | TCL |
|---|---|
| Loại tivi | Google Tivi QLED |
| Kích thước màn hình | 85 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) pixels |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: HVA |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.4 |
| Kết nối internet | Wi-Fi Cổng mạng LAN |
| Cổng HDMI | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| USB | 1 cổng USB A |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Hệ điều hành, giao diện | Google TV |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube Nhac.vn Netflix Clip TV FPT Play VieON Trình duyệt web |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | AirPlay 2 Miracast Google Cast |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Ứng dụng TCL Home |
| Tính năng khác | Micro tích hợp trên TV – điều khiển giọng nói rảnh tay Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera) |
| Công nghệ hình ảnh | Tăng cường chuyển động MEMC 60Hz HDR10+ Dolby Vision Quantum Dot Công nghệ giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt Low Blue Light |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý AiPQ |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Atmos DTS Virtual:X |
| Tổng công suất loa | 2 loa |
| Số lượng loa | 20W |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 188.96 x 115.2 x 37.2 cm |
| Trọng lượng có chân | 31 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 188.96 x 108.6 x 6.3 cm |
| Trọng lượng không có chân | 30.3 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.