Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy giặt sấy Aqua Inverter 10/6 kg AWD10-BP4377U1L(GN)
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy giặt sấy Aqua Inverter 10/6 kg AWD10-BP4377U1L(GN)
| Hãng sản xuất | Aqua |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Loại máy | Cửa trước |
| Lồng giặt | Lồng ngang |
| Chức năng sấy | Có |
| Khối lượng giặt | 10 kg |
| Khối lượng sấy | 6 kg |
| Hiệu suất tiêu thụ điện | 17.7 Wh/kg |
| Tốc độ vắt | 1400 vòng/phút |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Kiểu động cơ | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Công nghệ giặt | Lồng giặt lớn 525 mm Giặt hơi nước Siêu bọt kép Essence Wash Tia nước Dual Spray tự động làm sạch vòng đệm cửa Vòng đệm cửa kháng khuẩn ABT Công nghệ AI Smart Wash |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy giặt | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Bảng điều khiển | Song ngữ Anh – Việt màn hình cảm ứng nhiều màu sắc |
| Chương trình hoạt động | 14 chương trình |
| Tiện ích | Đèn chiếu sáng lồng giặt Khóa trẻ em Hẹn giờ giặt Điều khiển từ xa qua điện thoại thông minh SmartPhone I-Refresh làm mới bằng hơi nước Lồng giặt hình gối bảo vệ quần áo Một chạm giặt tự động Onetouch Hoạt động cân bằng với AI DBT |
| Kích thước | 850 x 502 x 595 mm |
| Khối lượng | 70 Kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.