Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Asher HD 32 inch A-32GH6600
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Asher HD 32 inch A-32GH6600
| Hãng sản xuất | Asher |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 32 inch |
| Độ phân giải | HD (1024 x 768) pixels |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| USB | 2 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | Cổng Optical (Digital Audio Out), Jack loa 3.5 mm |
| Cổng AV | Cổng Composite |
| Hệ điều hành, giao diện | Android 11.0 |
| Ứng dụng có sẵn | Google Play |
| Tích hợp đầu thu kỹ thuật số | DVB-C/T/T2 |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Có |
| Điều khiển bằng giọng nói | Có |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Có |
| Công nghệ hình ảnh | D-LED |
| Bộ xử lý | Chip MEDIATEK |
| Công nghệ âm thanh | Integrated speakers |
| Tổng công suất loa | 16W |
| Số lượng loa | 2 |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 72.43 x 18.05 x 47.1 cm |
| Trọng lượng có chân | 4 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 72.43 x 8.42 x 42.5 cm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.