Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Casper 4K 50 inch D50UGC620
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Casper 4K 50 inch D50UGC620
| Hãng sản xuất | Casper |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 50 inch |
| Độ phân giải | 3840 x 2160 pixels |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: IPS LCD |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | Wi-Fi LAN |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| USB | 2 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | Cổng Optical |
| Hệ điều hành, giao diện | Google TV |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube Netflix FPT Play TV 360 |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Meeting mode FastCast |
| Remote thông minh | Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói |
| Điều khiển bằng giọng nói | Google Assistant có tiếng Việt |
| Công nghệ hình ảnh | Tăng cường chuyển động MEMC HDR10 |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý 4 nhân |
| Tần số quét thực | 60 Hz |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Audio |
| Tổng công suất loa | 16W |
| Số lượng loa | 2 |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 1110 x 689 x 310 cm |
| Trọng lượng có chân | 9.3 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 1110 x 644 x 88 cm |
| Trọng lượng không có chân | 9.2 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.