Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65LS01D
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65LS01D
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải | 4K – UHD (3840 x 2160) pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 4 cổng |
| USB | 2 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | Cổng Optical |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen |
| Công nghệ hình ảnh | Quantum Processor 4K, Quantum HDR, Supreme UHD Dimming |
| Bộ xử lý | Quantum Processor 4K |
| Tần số quét thực | 120 Hz |
| Công nghệ âm thanh | Adaptive Sound Pro, OTS Lite |
| Tổng công suất loa | 40W |
| Số lượng loa | 2 |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 147.9 x 136.1 x 49.9 cm |
| Trọng lượng có chân | 37.8 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 147.9 x 87.5 x 28 cm |
| Trọng lượng không có chân | 36.6 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.