Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Samsung QLED 4K 43 inch QA43Q8FA
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Samsung QLED 4K 43 inch QA43Q8FA
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi QLED |
| Kích thước màn hình | 43 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) pixels |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED viền kết hợp Dual LED |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bluetooth | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| Kết nối internet | Cổng mạng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| USB | 2 cổng USB A |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng Optical (Digital Audio) 1 cổng eARC (ARC) |
| Hệ điều hành, giao diện | One UI Tizen |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | AirPlay 2 |
| Remote thông minh | Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote |
| Điều khiển bằng giọng nói | Bixby có tiếng Việt |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | SmartThings |
| Công nghệ hình ảnh | Công nghệ Color Booster Pro AI Generative Wallpaper Supreme UHD Dimming Quantum HDR+ Quantum Dot Dual LED Cân chỉnh màu sắc Smart Calibration 4K Upscaling Chuyển động mượt Motion Xcelerator Super Ultra Wide Game View & Game Bar Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort Chế độ Game Motion Plus |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý AI Q4 |
| Tần số quét thực | 60Hz |
| Công nghệ âm thanh | OTS Lite Q-Symphony Active Voice Amplifier Adaptive Sound+ |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 loa |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.