Review – Đánh Giá – Tổng Quan Smart Tivi Sony Bravia 2 II 4K 55 inch K-55S20
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Smart Tivi Sony Bravia 2 II 4K 55 inch K-55S20
| Hãng sản xuất | Sony |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) pixels |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 4 cổng |
| USB | 2 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Google TV |
| Ứng dụng có sẵn | Netflix YouTube FPT Play VTV Go TV360 Galaxy Play, K+ |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | AirPlay 2, Chromecast |
| Công nghệ hình ảnh | 4K HDR Processor X1, Triluminos PRO, 4K X-Reality PRO, Motionflow XR 200, Auto mode, Dolby Vision |
| Công nghệ âm thanh | X-Balanced Speaker, Dolby Atmos, DTS Digital Surround, S-Master Digital Amplifier |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 123.3 x 78.4 x 33.4 cm |
| Trọng lượng có chân | 15.7 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 123.3 x 71.3 x 7.2 cm |
| Trọng lượng không có chân | 15.4 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.