Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ đông Hòa Phát 2 ngăn 205 lít HPF BD6205
Ưu điểm nổi bật của tủ đông Hòa Phát 205 lít HPF BD6205
Về thiết kế
có dạng nằm ngang với màu trắng sang trọng, kiểu dáng nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt ở bất kỳ đâu.

gồm 1 ngăn đông và 1 ngăn mát với 2 cánh cửa riêng biệt sẽ giảm thiểu tình trạng thất thoát hơi lạnh ra ngoài khi người dùng mở cửa để lấy và cho thực phẩm vào bên trong tủ.
Về chất liệu
Khung được làm bằng nhựa ABS chống va đập và chịu nhiệt độ cao. Phần thân và lớp vỏ cửa tủ được làm bằng tôn sơn tĩnh điện chống trầy xước và có độ bền tối ưu.

Lòng thân tủ phẳng và được làm từ nhôm sơn tĩnh điện màu trắng. Bên trong lòng cửa tủ được làm bằng nhựa HIPS có khả năng kháng khuẩn, giảm thiểu xuất hiện nấm mốc gây hư hỏng cửa tủ.
Phần gioăng cao su thiết kế dạng gài, có thể tháo dễ dàng mỗi khi vệ sinh.
Dung tích 205 lít
Tủ đông Hòa Phát HPF BD6205 có dung tích 205 lít, trong đó dung tích ngăn mát 108 lít và ngăn đông là 97 lít, phù hợp bảo quản thực phẩm cho các gia đình kinh doanh quán ăn, tạp hóa, bán thủy hải sản,… quy mô nhỏ và vừa.

Giữ nhiệt tốt
Tủ đông Hòa Phát trang bị lớp cách nhiệt Polyurethane với độ dày 50 – 62 mm sẽ duy trì nhiệt độ ổn định bên trong tủ và góp phần tiết kiệm điện hiệu quả.
Tùy chỉnh được nhiệt độ
Ngăn mát có nhiệt độ từ 0 đến 10⁰C và ngăn đông có nhiệt độ ≤ -18⁰C và có thể cấp đông sâu đến mức -30⁰C.

Công nghệ làm lạnh
Công nghệ làm lạnh trực tiếp: Giúp hơi lạnh được lan tỏa đều khắp mọi ngóc ngách bên trong, nhờ đó làm lạnh và cấp đông thực phẩm trong thời gian ngắn và giữ được chất lượng thực phẩm tốt hơn.
Dàn lạnh được làm bằng đồng mang lại khả năng làm lạnh nhanh, độ bền cao.
Tủ đông dùng gas R600a không chứa CFC, thân thiện môi trường và cũng hỗ trợ làm lạnh sâu cho tủ đông.
Tiện ích đi kèm
- Tủ đông có 4 bánh xe giúp dễ dàng di chuyển tới vị trí mong muốn.
- Tủ có giỏ đựng đồ bảo quản thực phẩm tiện lợi, giúp người dùng dễ dàng tìm kiếm hơn.
- Cửa tủ có khóa giúp người dùng kiểm soát thực phẩm trong kinh doanh được tốt hơn và tránh trẻ em nghịch ngợm.
- Tủ hỗ trợ xẻng cạo tuyết để người dùng loại bỏ lớp băng tuyết được nhanh chóng mà không gây hỏng tủ, đồng thời góp phần cải thiện khả năng cấp đông và làm lạnh mà tủ đạt được.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ đông Hòa Phát 2 ngăn 205 lít HPF BD6205
| Hãng sản xuất | Hòa Phát |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại tủ | Tủ đông dỡ nắp |
| Dung tích sử dụng | 205 lít |
| Dung tích ngăn mát | 108 lít |
| Dung tích ngăn đông | 97 lít |
| Điện năng tiêu thụ | 2.928 kWh/ngày |
| Số cửa | 2 cửa |
| Số ngăn | 1 ngăn đông, 1 ngăn mát |
| Công nghệ Inverter | Không |
| Nhiệt độ ngăn mát | 0 ~ 10 ºC |
| Nhiệt độ ngăn đông | ≤-18 ºC |
| Công nghệ làm lạnh | Làm lạnh trực tiếp |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Chất liệu cửa tủ | Tôn sơn tĩnh điện |
| Chất liệu lòng tủ | Nhôm sơn tĩnh điện |
| Loại Gas | R-600A |
| Tiện ích | Bảng điều khiển. Khoá cửa tủ. Giỏ đựng đồ. Xẻng cạo tuyết. Lỗ thoát nước. Bánh xe |
| Kích thước | 1035 x 632 x 915 mm |
| Trọng lượng | 43 kg |
| Chất liệu thân tủ | Tôn sơn tĩnh điện |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.