Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ lạnh Funiki 430 lít HR SS8430SDG
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ lạnh Funiki 430 lít HR SS8430SDG
| Hãng sản xuất | Funiki |
|---|---|
| Năm ra mắt | 2025 |
| Kiểu tủ | Side by side |
| Sổ cửa | 2 cửa |
| Dung tích tổng | 467 lít |
| Dung tích sử dụng | 430 lít |
| Dung tích ngăn đá | 169 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 261 lít |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Điện áp | 220-240V |
| Bảng điều khiển | Điện tử |
| Chất liệu khay | Kính cường lực |
| Loại gas | R600a |
| Kích thước | 839x637x1763 mm |
| Khối lượng | 75 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.