Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tủ lạnh Xiaomi Mijia 303 lít
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tủ lạnh Xiaomi Mijia 303 lít
| Hãng sản xuất | Xiaomi |
|---|---|
| Năm ra mắt | 2024 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Kiểu tủ | Ngăn đá dưới |
| Sổ cửa | 3 cửa |
| Dung tích tổng | 303 lít |
| Dung tích sử dụng | 303 lít |
| Dung tích ngăn đá | 92 lít |
| Dung tích ngăn chuyển đổi | 64 lít |
| Dung tích ngăn lạnh | 147 lít |
| Công nghệ Inverter | Không |
| Công nghệ làm lạnh | Làm mát bằng không khí và không có sương giá |
| Công nghệ kháng khuẩn, khử mùi | Ion bạc |
| Điện năng tiêu thụ | 0.64 kW/ngày |
| Bảng điều khiển | ứng dụng Mijia |
| Tiện ích | Làm đá tự động |
| Kích thước | 600 x 650 x 1900 mm |
| Khối lượng | 67 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.