Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bàn là cây Panasonic NI-GWE080WRA – 2140W
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bàn là cây Panasonic NI-GWE080WRA – 2140W
| Hãng sản xuất | Panasonic |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại bàn ủi | Hơi nước |
| Công suất | 2140 W |
| Bình nước | 2000 ml |
| Chất liệu đế | Nhựa |
| Chức năng | Ủi hơi nước |
| Tiện ích | Ủi quần áo treo Tự làm sạch – chống đóng cặn Điều chỉnh được chiều cao Chống nhỏ giọt |
| Chế độ an toàn | Tự ngắt khi quá nhiệt |
| Kích thước | 310 x 315 x 840 – 1690 mm |
| Khối lượng | 3.9 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.