Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bàn là hơi nước đứng Tefal QT2020
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bàn là hơi nước đứng Tefal QT2020
| Hãng sản xuất | Tefal |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại bàn ủi | Hơi nước |
| Công suất | 2170 W |
| Bình nước | 1100 ml |
| Chất liệu đế | Thép không gỉ |
| Chức năng | Ủi hơi nước |
| Tiện ích | Cầu là linh hoạt, có thể điều chỉnh nhiều tư thế là |
| Kích thước | 400 x 400 x 1680 mm |
| Khối lượng | 13.2 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.