Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bếp điện từ ba Chef’s EH-MIX536
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bếp điện từ ba Chef’s EH-MIX536
| Hãng sản xuất | Chef’s |
|---|---|
| Loại bếp | Bếp điện từ |
| Số vùng nấu | 3 vùng nấu |
| Kiểu lắp đặt | Lắp âm |
| Điện áp | 220-240 V |
| Tổng công suất | 6000 W |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu mặt bếp | Mặt kính Schott Ceran |
| Loại nồi nấu | Vùng từ sử dụng nồi có đáy nhiễm từ, vùng hồng ngoại không kén nồi |
| Chế độ hẹn giờ | Có hẹn giờ |
| Tiện ích | Chức năng Booster |
| Kích thước | 810x450x55 mm |
| Kích thước lắp âm | 730×400 mm |
| Khối lượng | 6 kg |
| Tính năng an toàn | Khóa trẻ em, Cảnh báo nhiệt dư, Tự ngắt khi không có nồi |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.