Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bếp điện từ đơn Toshiba IC-20R2SV
Bếp từ Toshiba IC-20R2SV có thiết kế nhỏ gọn, hoạt động với công suất 2000W kết hợp mâm từ kép giúp gia tăng hiệu suất gia nhiệt, nấu chín thức ăn nhanh chóng. Bếp có trang bị các tiện ích như: 3 chế độ cài đặt sẵn, chức năng hẹn giờ, tặng kèm nồi hỗ trợ công việc nấu nướng dễ dàng.
Công suất – Kích thước vùng nấu của bếp
– này có công suất 2000W, được chia thành 9 mức (120W/300W/500W/800W/1200W/1400W/1600W/1800W/2000W), giúp nấu chín thức ăn nhanh chóng, tiết kiệm thời gian.
– Kích thước vùng nấu Ø19 cm, phù hợp với nhiều dụng cụ nấu có kích thước khác nhau.
Lưu ý: Bếp chỉ sử dụng được với nồi, chảo có đáy nhiễm từ (gang, inox 430).
Thiết kế – Chất liệu mặt bếp
– này có thiết kế nhỏ gọn, chỉ nặng 2.4 kg, 1 vùng nấu, dễ dàng di chuyển, có thể đặt ngay tại bàn ăn tiện lợi.
– Mặt bếp được làm từ chất liệu kính Ceramic Hegon (Đức) bền, chịu lực chịu nhiệt, bóng sáng dễ lau chùi.
– này sử dụng bảng điều khiển cảm ứng, có chú thích bằng ký hiệu và tiếng Việt to, rõ, dễ điều chỉnh. Ngoài ra, bếp còn có màn hình hiển thị rõ ràng giúp tiện theo dõi các cài đặt của bếp.
Tiện ích
– Toshiba IC-20R2SV có trang bị sẵn 3 chế độ nấu gồm: chiên, lẩu, chiên ngập dầu giúp chuẩn bị bữa cơm nhanh chóng, tiện lợi.
– Sản phẩm có chế độ hẹn giờ tối đa 3 tiếng, phù hợp với các món ninh, hầm,… người dùng không cần mất nhiều thời gian đứng canh bếp.
– Đặc biệt, khi mua bếp Toshiba IC-20R2SV, bạn sẽ được tặng kèm 1 nồi lẩu inox cao cấp dùng được với bếp từ.
Xem thêm:
Tính năng an toàn
– Khi nóng quá tải, bếp sẽ tự động ngắt đảm bảo an toàn.
– Tính năng khóa bảng điều khiển giúp vô hiệu hóa bảng điều khiển tránh trẻ con hoặc người khác vô ý điều chỉnh bếp.
– Cảnh báo khi không có nồi trên bếp.
– Cảnh báo nồi chảo không phù hợp.
– Sau 1 phút bật, bếp sẽ tự ngắt nếu không có nồi.
Lưu ý
– Tham khảo kỹ hướng dẫn của nhà sản xuất trước khi sử dụng.
– Để bảo vệ mặt kính, không nên lau chùi bằng búi sắt.
– Bếp từ chỉ dùng với nồi, chảo có đáy nhiễm từ như gang, inox 430.
– Chờ bếp hoàn toàn nguội rồi mới bắt đầu vệ sinh.
– Khi gặp sự cố, nên liên hệ trung tâm bảo hành để xử lý đúng cách, an toàn.
có công suất hoạt động mạnh mẽ 2000W, thiết kế nhỏ gọn, màu đen hiện đại, có trang bị sẵn 3 chế độ nấu, phía dưới có quạt tản nhiệt lớn giúp bảo vệ các linh kiện bên trong, có các tính năng an toàn, là sản phẩm xứng đáng để chị em cân nhắc.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bếp điện từ đơn Toshiba IC-20R2SV
| Hãng sản xuất | Toshiba |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại bếp | Bếp từ |
| Số vùng nấu | 1 vùng nấu |
| Kiểu lắp đặt | Lắp dương |
| Điện áp | 110-240 V |
| Tổng công suất | 2000 W |
| Công suất vùng nấu | 2000W |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu mặt bếp | Mặt kính Hegon |
| Loại nồi nấu | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Chế độ hẹn giờ | Có hẹn giờ |
| Tiện ích | 9 mức công suất |
| Kích thước | 350 x 280 x 53 mm |
| Khối lượng | 2.4 kg |
| Tính năng an toàn | Khóa trẻ em |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.