Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bếp từ đôi Chef’s EH-DIH361
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bếp từ đôi Chef’s EH-DIH361
| Hãng sản xuất | Chef’s |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại bếp | Bếp từ |
| Số vùng nấu | 2 vùng nấu |
| Kiểu lắp đặt | Lắp âm |
| Điện áp | 220-240 V |
| Tổng công suất | 6000 W |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu mặt bếp | Mặt kính Schott Ceran |
| Loại nồi nấu | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Chế độ hẹn giờ | Có hẹn giờ |
| Tiện ích | Chức năng Booster |
| Kích thước | 740 x 430 x 60 mm |
| Kích thước lắp âm | 680 x 390 mm |
| Tính năng an toàn | Khóa trẻ em, Cảnh báo nhiệt dư, Tự ngắt khi không có nồi |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.