Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bếp từ đôi Electrolux EHI7252BF
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bếp từ đôi Electrolux EHI7252BF
| Hãng sản xuất | Electrolux |
|---|---|
| Loại bếp | Bếp từ |
| Số vùng nấu | 2 vùng nấu |
| Kiểu lắp đặt | Lắp âm |
| Điện áp | 220-240 V |
| Tổng công suất | 4000 W |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu mặt bếp | Kính cường lực |
| Loại nồi nấu | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Chế độ hẹn giờ | Có hẹn giờ |
| Tiện ích | Chức năng tắt bếp tự động |
| Kích thước | 730 x 300 x 65 mm |
| Kích thước lắp âm | 570 x 375 mm |
| Khối lượng | 7.8 kg |
| Tính năng an toàn | Chỉ báo nhiệt dư, Khóa trẻ em |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.