Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bếp từ đơn Sunhouse SHD6161
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bếp từ đơn Sunhouse SHD6161
| Hãng sản xuất | Sunhouse |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại bếp | Bếp từ |
| Số vùng nấu | 1 vùng nấu |
| Kiểu lắp đặt | Lắp dương |
| Điện áp | 220 V |
| Tổng công suất | 2000 W |
| Bảng điều khiển | Phím bấm điện tử |
| Chất liệu mặt bếp | Kính chịu nhiệt |
| Loại nồi nấu | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Chế độ hẹn giờ | Có hẹn giờ |
| Khối lượng | 2 kg |
| Tính năng an toàn | Tự động ngắt khi quá tải, Chức năng khóa trẻ em |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.