Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Ariston BLU 30 R ( BLU 30R ), 30 lít
Đang cập nhật
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Ariston BLU 30 R ( BLU 30R ), 30 lít
| Hãng sản xuất | Ariston |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 30 lít |
| Bơm trợ lực | Không |
| Chế độ an toàn | Cầu dao chống rò điện ELCB, Vỏ chống thấm nước IPX1 |
| Áp lực tối đa | 0.75 Mpa |
| Thời gian đun nóng | 15
phút |
| Nhiệt độ tối đa | 75 °C |
| Tiện ích | Công nghệ Flexomic tăng lượng nước đầu vào Lớp cách nhiệt mật độ cao HDI giúp giữ nước nóng lâu hơn Lòng bình tráng men titan chống rò rỉ nước |
| Kích thước | 447 x 447 x 392 mm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.