Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Ferroli QQTE 15LIT
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Ferroli QQTE 15LIT
| Hãng sản xuất | Ferroli |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 15
lít |
| Bơm trợ lực | Không |
| Chế độ an toàn | Chống giật ELCB |
| Áp lực tối đa | 0.8 |
| Nhiệt độ tối đa | 75 °C |
| Tiện ích | Cài đặt nhiệt độ. Rơ le chống cháy khô. Lớp cách nhiệt mật độ cao tiết kiệm điện năng. |
| Kích thước | 485 x 300 x 280 mm |
| Khổi lượng | 10 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.