Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Ferroli QQTE 20LIT
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Ferroli QQTE 20LIT
| Hãng sản xuất | Ferroli |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 20 lít |
| Bơm trợ lực | Không |
| Chế độ an toàn | Chống giật ELCB |
| Áp lực tối đa | 0.8 |
| Nhiệt độ tối đa | 75 °C |
| Tiện ích | Chế độ giữ nhiệt (luôn duy trì nhiệt độ nước ở 40) Lưu thông số cài đặt khi mất điện Van xả cặn tiện ích riêng biệt |
| Kích thước | 605 x 292 x 282 mm |
| Khổi lượng | 10.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.