Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Ferroli Rita FS-4.5 TM
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Ferroli Rita FS-4.5 TM
| Hãng sản xuất | Ferroli |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng trực tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 4500 W |
| Bơm trợ lực | Không |
| Chế độ an toàn | Chống giật ELCB |
| Áp lực tối đa | 0.6 |
| Thời gian đun nóng | 40 phút |
| Nhiệt độ tối đa | 55 °C |
| Tiện ích | Tiết kiệm điện |
| Kích thước | 280 x 175 x 110 mm |
| Khổi lượng | 1.2 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.