Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh gián tiếp Ferroli VERDI DE 15L – cao cấp
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh gián tiếp Ferroli VERDI DE 15L – cao cấp
| Hãng sản xuất | Ferroli |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 15
lít |
| Bơm trợ lực | Không |
| Chế độ an toàn | Chống giật ELCB |
| Áp lực tối đa | 0.8 |
| Nhiệt độ tối đa | 75 °C |
| Tiện ích | Chế độ bảo vệ an toàn đa cấp Đèn Led hiển thị trạng thái Màn hình Led hiển thị nhiệt độ |
| Kích thước | 511 x 308 x 306 mm |
| Khổi lượng | 11 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.