Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Rapido SD 20L
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Rapido SD 20L
| Hãng sản xuất | Ferroli |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 20 lít |
| Chế độ an toàn | Dây nguồn chống giật ELCB |
| Áp lực tối đa | 8 Bar |
| Nhiệt độ tối đa | 75 °C |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chất liệu vỏ máy | Nhựa ABS |
| Kích thước | 408 x 370 x 408 mm |
| Khổi lượng | 13.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.