Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Renova 20L RN20A
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Renova 20L RN20A
| Hãng sản xuất | Renova |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 20 lít |
| Chế độ an toàn | Van an toàn giúp bảo vệ bình khỏi tình trạng quá nhiệt và quá áp |
| Áp lực tối đa | 0.6 Mpa |
| Thời gian đun nóng | 25 phút |
| Nhiệt độ tối đa | 80 °C |
| Điện áp | 220V |
| Chất liệu vỏ máy | Chất liệu chống ăn mòn và có khả năng cách nhiệt tốt |
| Chất liệu lòng bình | Inox SUS 304 |
| Kích thước | 770 x 260 x 260 mm |
| Khổi lượng | 11.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.