Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Renova 30L RN30A
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Renova 30L RN30A
| Hãng sản xuất | Renova |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2100 W |
| Dung tích | 30 lít |
| Chế độ an toàn | ELCB (chống giật) Rơ le an toàn |
| Áp lực tối đa | 0.75 MPa |
| Lớp cách nhiệt | Lớp cách nhiệt không chứa CFC |
| Điện áp | 220V |
| Chất liệu vỏ máy | Chất liệu cao cấp, bền bỉ, chống ăn mòn và cách nhiệt tốt |
| Chất liệu lòng bình | Tráng men Titanium |
| Kích thước | 700 x 280 x 300 mm |
| Khổi lượng | 8.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.