Review – Đánh Giá – Tổng Quan Bình nóng lạnh Rossi Puro 30 Lít Rpo 30SQ
Ưu điểm nổi bật của bình nóng lạnh vuông Rossi PURO RPO30SQ
Đạt chuẩn chống nước IPX1
Vỏ thiết kế đạt tiêu chuẩn chống thấm IPX1 sẽ bảo vệ chống xâm nhập của nước, giúp sản phẩm không bị bám nước, kéo dài tuổi thọ.

Bộ chống rò điện siêu nhạy
được trang bị bộ chống rò điện ELCB siêu nhạy, sẽ nhanh chóng phát hiện rò điện, giúp người dùng an toàn tuyệt đối với các tình huống rò điện, chập điện.

Mẫu mã sang trọng
được thiết kế bởi các chuyên gia Pháp nên sở hữu kiểu dáng đơn giản, tinh tế với tông màu đen trắng trang nhã.

Thanh gia nhiệt tráng Titanium
Thanh gia nhiệt được tráng Titanium mang lại hiệu quả làm nóng nhanh, truyền nhiệt tốt, chống bám cặn, cho hiệu suất hoạt động bền bỉ.

Bộ ổn nhiệt tiết kiệm điện
Bộ ổn nhiệt sẽ điều khiển mức nhiệt của nước và đảm bảo đun đúng nhiệt mà người dùng cài đặt. Bộ ổn nhiệt được nhập khẩu từ tập đoàn Cotherm (Pháp), luôn đảm bảo độ chính xác cao và tiết kiệm điện.

Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Bình nóng lạnh Rossi Puro 30 Lít Rpo 30SQ
| Hãng sản xuất | Tân Á Đại Thành |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp |
| Công suất tiêu thụ điện | 2500 W |
| Dung tích | 30 lít |
| Chế độ an toàn | Bộ chống rò điện ELCB |
| Áp lực tối đa | 0.8 Mpa |
| Nhiệt độ tối đa | 78 °C |
| Điện áp | 220V/50Hz |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.