Review – Đánh Giá – Tổng Quan Đèn sưởi nhà tắm 2 bóng Creen CR-02B
Ưu điểm của đèn sưởi nhà tắm 2 bóng Creen CR-02B
CR-02B là dòng cao cấp đến từ thương hiệu Creen có khả năng làm ấm nhanh, an toàn hệ hô hấp.
Đèn có thiết kế nhỏ gọn với trọng lượng chỉ 1,3kg. Lắp đặt áp tường giúp tối ưu không gian.

Kết cấu an toàn, phù hợp với không gian phòng tắm, chống nước, chống chập điện. Vỏ máy cứng cáp, kháng nước tốt, cách điện.
gồm 2 bóng thủy tinh siêu bền tương ứng với 2 công tắc. Bạn có thể bật/tắt linh hoạt 1 hoặc 2 bóng cùng lúc.
Thiết bị ứng dụng công nghệ sưởi Halogen giúp làm nóng nhanh. Công suất hoạt động ổn định là 550W đáp ứng diện tích sưởi từ 8 – 12m2.
Đèn có 2 chế độ nhiệt tùy chỉnh, đáp ứng mọi nhu cầu. Thiết bị là sản phẩm cần thiết trong mỗi gia đình khi mùa đông về.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Đèn sưởi nhà tắm 2 bóng Creen CR-02B
| Hãng sản xuất | Creen |
|---|---|
| Công suất | 550 W |
| Phạm vi làm ấm | 8-12 m2 |
| Số bóng | 2 bóng |
| Chức năng | Làm ấm bằng tia hồng ngoại |
| Chế độ an toàn | Chống nước, chống chập điện |
| Kích thước | 405 x 220 x 205 cm |
| Khối lượng | 1.3 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.