Review – Đánh Giá – Tổng Quan Điều hòa 1 chiều 15000 BTU Dorosin DAKC-45 gas R-410A
Giới thiệu máy lạnh di động công nghiệp Dorosin Airko DAKC-45
Tốc độ làm mát
Tốc độ làm mát của máy lạnh di động công nghiệp được cho là nhanh và hiệu quả hơn rất nhiều so với máy điều hòa thông thường. Khi hoạt động trong môi trường 5-45oC, thời gian làm làm mát trung bình của máy chỉ khoảng 1 phút. Điều kiện thời tiết khắc nghiệt hoặc môi trường nhiệt độ cao cũng sẽ không thể gây cản trở .

Làm lạnh nhanh trong vòng 1 phút.
Độ bền cao
Không chỉ sử dụng trong các cơ sở sản xuất, máy lạnh di động công nghiệp còn có khả năng hoạt động tốt ở ngoài trời. Dù ở trong nhà hay ngoài trời, máy đều có thể hoạt động bền bỉ trong khoảng nhiệt từ 5-45oC.

Hoạt động bền bỉ trong khoảng nhiệt từ 5-45oC.
Tính linh hoạt
có ưu điểm lớn nhất chính là tính linh hoạt. Thay vì phải lắp đặt cố định như những loại điều hòa thông thường, máy lạnh di động công nghiệp có thể hoạt động khi di chuyển.

Sử dụng linh hoạt tại mọi vị trí.
Cũng nhờ tính linh hoạt nên rất hữu ích trong các công xưởng, nhà máy, dây chuyền sản xuất… Người dùng có thể sử dụng máy như một biện pháp khẩn cấp cho bất kỳ chi tiết máy móc nào.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Điều hòa 1 chiều 15000 BTU Dorosin DAKC-45 gas R-410A
| Hãng sản xuất | Dorosin |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 2000 W |
| Công suất hút ẩm | Không có |
| Dung tích bình chứa | 8 lít |
| Dung tích bình chứa nước thải | Không có |
| Chức năng | Làm mát |
| Lưu lượng gió | 820 m³/h |
| Độ ồn | ≤ 63 dB |
| Tiện ích | Có bánh xe di chuyển |
| Kích thước | 522 x 504 x 1110 mm |
| Trọng lượng | 78 kg |
Bảng giá vật tư lắp đặt điều hòa: Xem Tại đây
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.