Review – Đánh Giá – Tổng Quan Điều hòa MDV 12000 BTU 1 chiều MDVFII-13CRN8 gas R-32
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Điều hòa MDV 12000 BTU 1 chiều MDVFII-13CRN8 gas R-32
| Hãng sản xuất | MDV |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại điều hòa | 1 chiều |
| Kiểu máy | Treo tường |
| Diện tích sử dụng | 15-20 m2 |
| Công suất | 12000 Btu |
| Nguồn điện | 220-240V, 1 pha, 50Hz |
| Công nghệ Inverter | Không |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Lưới lọc bụi kép |
| Độ ồn dàn lạnh | 26 dB |
| Chế độ tiết kiệm điện | Eco |
| Loại gas | R-32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Cánh tản nhiệt mạ Vàng |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng tối đa | 20 m |
| Kích thước dàn nóng | 765 x 303 x 555 mm |
| Kích thước dàn lạnh | 805 x 194 x 285 mm |
| Khối lượng dàn nóng | 27.3 kg |
| Khối lượng dàn lạnh | 8.4 kg |
Bảng giá vật tư lắp đặt điều hòa: Xem Tại đây
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.