Review – Đánh Giá – Tổng Quan Điều hòa Mitsubishi Electric Inverter 18000 BTU 1 chiều MSY-JY50VF gas R-32
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Điều hòa Mitsubishi Electric Inverter 18000 BTU 1 chiều MSY-JY50VF gas R-32
| Hãng sản xuất | Mitsubishi |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Loại điều hòa | 1 chiều |
| Kiểu máy | Treo tường |
| Diện tích sử dụng | 20-30 m2 |
| Công suất | 18000 Btu |
| Nguồn điện | 1 Pha, 220 – 240 V, 50Hz |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 0.99 kW/h |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Màng lọc chống nấm mốc, vi khuẩn vi rút |
| Chế độ tiết kiệm điện | DC PAM Inverter |
| Loại gas | R-32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Cánh tản nhiệt mạ Vàng |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng tối đa | 25 m |
| Tiện ích | Báo lỗi trên điều khiển từ xa |
| Kích thước dàn nóng | 454 x 660 x 235 mm |
| Kích thước dàn lạnh | 280 x 838 x 228 mm |
| Khối lượng dàn nóng | 18 kg |
| Khối lượng dàn lạnh | 8 kg |
Bảng giá vật tư lắp đặt điều hòa: Xem Tại đây
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.