Review – Đánh Giá – Tổng Quan Điều hòa Mitsubishi Electric Inverter 21000 BTU 1 chiều MSY-JY60VF gas R-32
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Điều hòa Mitsubishi Electric Inverter 21000 BTU 1 chiều MSY-JY60VF gas R-32
| Hãng sản xuất | Mitsubishi |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Loại điều hòa | 1 chiều |
| Kiểu máy | Treo tường |
| Diện tích sử dụng | 30-40 m2 |
| Công suất | 21000 Btu |
| Công nghệ Inverter | Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Màng lọc Nano Platinum khử mùi kháng khuẩn |
| Chế độ gió | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống trái phải tự động |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Loại gas | R-32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng tối đa | 15 m |
| Tiện ích | Chức năng I Feel, Hện giờ, Tự khởi động lại |
| Kích thước dàn nóng | 800 x 714 x 285 mm |
| Kích thước dàn lạnh | 923 x 305 x 250 mm |
| Khối lượng dàn nóng | 35 kg |
| Khối lượng dàn lạnh | 12.5 kg |
Bảng giá vật tư lắp đặt điều hòa: Xem Tại đây
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.