Review – Đánh Giá – Tổng Quan Lò vi sóng Sharp R-G302VN-S, có nướng, 23 lít

Thông số kỹ thuật Lò vi sóng Sharp R-G302VN-S 23 lít
Lò vi sóng Sharp R-G302VN-S mang phong ngôn ngữ thiết kế đơn giản, màu đen dễ dàng vệ sinh sau mỗi lần sử dụng

Lò dung tích 23 lít nhỏ gọn, dễ dùng cho các gia đình ít người, tiết kiệm điện năng.

Khoang lò bằng thép tráng men sáng bóng, bền tốt, không han gỉ, ít bám bẩn, dễ làm sạch, nấu ăn an toàn sức khỏe

Lò vi sóng Sharp R-G302VN-S, có nướng, 23 lít với 3 chức năng cơ bản là nấu, hâm nóng, rã đông với công suất vi sóng đến 800 W; kèm thêm chức năng nướng tiện dụng với công suất nướng đến 1000 W, hỗ trợ phục vụ các món nướng đơn giản cho gia đình

5 mức công suất tùy chỉnh bằng bảng điều khiển nút vặn cơ, có hiển thị tiếng Việt đi kèm rất dễ sử dụng
Chức năng rã đông nhanh tiện dụng, chỉ cần trong vài phút thực phẩm sẽ được rã đông mà vẫn bảo toàn tốt chất lượng dinh dưỡng và độ tươi ngon của nguyên liệu.
Chức năng hẹn giờ lên đến 35 phút rất hữu ích khi cần tranh thủ nấu ăn đồng thời với các công việc nội trợ, bếp núc khác

Lò vi sóng Sharp R-G302VN-S đơn giản mà đẹp mắt, dễ dùng lại tiện dụng, mức giá mềm rất có lợi cho tiêu dùng. Sản phẩm thương hiệu Nhật Bản uy tín, chất lượng.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Lò vi sóng Sharp R-G302VN-S, có nướng, 23 lít
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại lò | Lò vi sóng cơ |
| Dung tích | 23 lít |
| Bảng điều khiển | Nút vặn |
| Chất liệu khoang lò | Thép tráng men |
| Chức năng chính | Rã đông, hâm, nấu, nướng |
| Chức năng nướng | Có nướng |
| Công suất vi sóng | 800 W |
| Công suất nướng | 1000 W |
| Hẹn giờ | Có |
| Kích thước lò | 485 x 385 x 290 mm |
| Kích thước khoang lò | 305 x 305 x 200 mm |
| Trọng lượng | 14 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.