Review – Đánh Giá – Tổng Quan Loa thanh LG S30A
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Loa thanh LG S30A
| Hãng | LG |
|---|---|
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Loại loa | Loa thanh |
| Tổng công suất | 140 W |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Digital, DTS Digital Surround, AI Sound Pro |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối khác | HDMI, Optical |
| Kích thước loa chính | 720 x 63 x 80 mm |
| Khối lượng loa chính | 1.7 kg |
| Kích thước loa Sub/Bass | 220 x 345 x 220 mm |
| Khối lượng loa Sub/Bass | 4.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.