Review – Đánh Giá – Tổng Quan Loa thanh Samsung HW-Q600F/XV
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Loa thanh Samsung HW-Q600F/XV
| Hãng | Samsung |
|---|---|
| Sản xuất tại | Hàn Quốc |
| Loại loa | Loa thanh |
| Tổng công suất | 380 W |
| Số lượng kênh | 3.1.2 kênh |
| Chất liệu loa | Loa thanh: Kim loại, ABS, gỗ Loa Sub: Kim loại, ABS, gỗ |
| Nguồn | Cắm điện dùng |
| Công nghệ âm thanh | Adaptive Sound Tối ưu âm thanh chơi Game với chế độ Game Mode Pro Truyền tải nội dung HDR10+ qua cổng 4K Pass-Through Acoustic Beam tạo âm thanh vòm ảo Q-Symphony 3.0 Công nghệ âm thanh chuẩn Dolby Atmos/DTS:X Surround Sound Expansion |
| Phím điều khiển | Phím bấm cơ học |
| Tiện ích | One Remote Control Kết nối với Loa vệ tinh không dây SWA-9100S/9200S Tính năng Tap Sound |
| Kết nối không dây | Bluetooth |
| Kết nối khác | HDMI eARC HDMI – CEC HDMI Optical USB |
| Kích thước loa chính | 1030 x 57 x 105 mm |
| Khối lượng loa chính | 3.9 kg |
| Kích thước loa Sub/Bass | 184 x 343 x 295 mm |
| Khối lượng loa Sub/Bass | 5.2 kg |
| Tổng số loa bass | 1 loa |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.