Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy ép chậm Unie USJ866
Máy ép chậm Unie USJ866 mini thiết kế gọn nhẹ, dễ tháo lắp, công suất 200W, công nghệ ép tươi không sinh nhiệt cho ra các loại nước ép trái cây dinh dưỡng nhanh chóng.
Ưu điểm nổi bật của máy ép chậm Unie USJ866
thiết kế phần ép có thể tháo rời từng chi tiết giúp vệ sinh dễ dàng. Máy ép chậm tháo lắp chỉ với 4 bước.

Kiểu dáng máy hiện đại, màu sắc trang nhã, trục ép kết hợp với lưỡi dao cắt tự động giúp ép và nghiền trái cây đơn giản.

Trục ép với rãnh kép siêu nhỏ, ép kiệt bã, giữ lại lượng chất xơ tốt cho sức khỏe. Unie USJ866 được áp dụng công nghệ ép tươi, không sinh nhiệt, giữ lại hàm lượng vitamin tối đa.

có ống tiếp nguyên liệu cỡ lớn 120mm giúp ép nguyên trái mà không cần cắt nhỏ, tiết kiệm thời gian sơ chế nguyên liệu.

Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy ép chậm Unie USJ866
| Hãng sản xuất | Unie |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép trái cây |
| Chức năng | Ép trái cây, rau củ |
| Công suất | 200 W |
| Nút chỉnh tốc độ | Núm vặn |
| Số lượng cối | 1 cối |
| Dung tích cối | 800 ml |
| Kích thước | 223 x 172 x 445 mm |
| Trọng lượng | 3.1 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.