Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút ẩm Airko ER-668EL
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút ẩm Airko ER-668EL
| Hãng sản xuất | Airko |
|---|---|
| Diện tích sử dụng | 80-120 m2 |
| Công suất hoạt động | 685 W |
| Công suất hút ẩm | 68 lít/ngày |
| Lọc không khí | Không |
| Hẹn giờ | 1-24 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 5°C – 35 °C |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Dung tích bình chứa | 8 lít |
| Gas sử dụng | R410A |
| Kích thước | 420 x 317 x 673 mm |
| Khối lượng | 22.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.