Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút ẩm dân dụng FujiE HM-912ED
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút ẩm dân dụng FujiE HM-912ED
| Hãng sản xuất | FujiE |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất hoạt động | 185 W |
| Công suất hút ẩm | 12 lít/ngày |
| Độ ồn | 36 dB |
| Dung tích bình chứa | 2 lít |
| Tiện ích | Hẹn giờ: 1 – 24h, có khóa trẻ em |
| Kích thước | 470 x 255 x 220 mm |
| Khối lượng | 11 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.