Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút ẩm dân dụng FujiE HM-930ED
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút ẩm dân dụng FujiE HM-930ED
| Hãng sản xuất | FujiE |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Diện tích sử dụng | 55 m2 |
| Công suất hoạt động | 470 W |
| Công suất hút ẩm | 30 lít/ngày |
| Độ ồn | 43 dB |
| Hẹn giờ | Có |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 5 – 35 °C |
| Bảng điều khiển | Nút ấn, có màn hình hiển thị độ ẩm |
| Dung tích bình chứa | 5 lít |
| Gas sử dụng | 60 |
| Tiện ích | Kết nối: Wifi với điện thoại Lọc không khí: Ionizer, bộ lọc than hoạt tính, Ion bạc, HEPA Hẹn giờ từ 1 đến 24h Khóa trẻ em Đèn báo độ ẩm qua màu sắc Tự ngắt khi đầy bình Tự động khởi động lại khi mất điện |
| Kích thước | 355 x 220 x 565 mm |
| Khối lượng | 13.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.