Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút ẩm Sharp DW-P12HV-W
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút ẩm Sharp DW-P12HV-W
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Diện tích sử dụng | 28 m2 |
| Công suất hút ẩm | 12 lít/ngày |
| Lọc không khí | Không |
| Hẹn giờ | 12 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 5 – 32 °C |
| Dung tích bình chứa | 2.8 lít |
| Gas sử dụng | R134a |
| Tiện ích | Có bánh xe di chuyển, Cơ chế thoát nước liên tục, Khóa trẻ em, Màn hình hiển thị độ ẩm, Tự khởi động lại, Tự ngắt khi bình đầy nước |
| Kích thước | 464 x 260 x 240 mm |
| Khối lượng | 9 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.