Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút ẩm và lọc không khí Tiross TS8871
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút ẩm và lọc không khí Tiross TS8871
| Hãng sản xuất | Tiross |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất tiêu thụ | 420 W |
| Độ ồn | ≤48 dB |
| Lưu lượng lọc | 180 m³/giờ |
| Cấp độ quạt | 2 tốc độ |
| Bộ lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Màng lọc Hepa than hoạt tính |
| Tính năng | Hút ẩm/Hẹn giờ/Cài đặt độ ẩm/Quạt/Chống đóng băng/Sấy khô quần áo/Ngủ |
| Kích thước | 385 x 272 x 655 mm |
| Trọng lượng | 13 Kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.