Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút mùi Chefs EH-R705E7
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút mùi Chefs EH-R705E7
| Hãng sản xuất | Chef’s |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại máy | Máy hút mùi áp tường |
| Công suất hoạt động | 320 W |
| Công suất hút | 1000 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 56 dB |
| Tốc độ hút | 4 tốc độ |
| Chế độ hút | Hút đẩy ra ngoài qua ống thoát hoặc than hoạt tính |
| Chất liệu máy | Inox |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu lưới lọc | Nhôm |
| Kích thước ống xả khói | 15
cm |
| Kích thước | 555 x 700 x 912 mm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.