Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút mùi Chefs EH-R706E7B
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút mùi Chefs EH-R706E7B
| Hãng sản xuất | Chef’s |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Loại máy | Máy hút mùi áp tường |
| Công suất hoạt động | 198 W |
| Công suất hút | 750 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 56 dB |
| Tốc độ hút | 3 tốc độ |
| Chế độ hút | Hút đẩy ra ngoài qua ống thoát hoặc than hoạt tính |
| Chất liệu máy | Inox + Kính |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu lưới lọc | Nhôm |
| Kích thước ống xả khói | 15
cm |
| Bộ lọc mỡ | Lưới lọc hợp kim 3 lớp |
| Kích thước | 820 x 700 x 420 mm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.