Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút mùi Chef’s EH-R908E3T
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút mùi Chef’s EH-R908E3T
| Hãng sản xuất | Chef’s |
|---|---|
| Loại máy | Máy hút mùi áp tường |
| Công suất hoạt động | 183 W |
| Công suất hút | 1100 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 42 dB |
| Tốc độ hút | 3 tốc độ |
| Chế độ hút | Than hoạt tính |
| Chất liệu máy | Inox |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Số quạt hút | Inox |
| Kích thước ống xả khói | 15 cm |
| Kích thước | 700x350x465 mm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.