Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút mùi ELectrolux ECP7311GB
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút mùi ELectrolux ECP7311GB
| Hãng sản xuất | ELectrolux |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại máy | Máy hút mùi âm tủ |
| Công suất hoạt động | 264 W |
| Công suất hút | 600 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 65 dB |
| Tốc độ hút | 2 tốc độ |
| Chế độ hút | Than hoạt tính |
| Bảng điều khiển | Nút nhấn |
| Chất liệu lưới lọc | Nhôm |
| Kích thước ống xả khói | 12 cm |
| Kích thước | 698 x 175 x 301 mm |
| Trọng lượng | 9.1 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.