Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy hút mùi Zemmer G01FX
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy hút mùi Zemmer G01FX
| Hãng sản xuất | Zemmer |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại máy | Máy hút mùi áp tường |
| Công suất hoạt động | 65 W |
| Công suất hút | 1100 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 39 dB |
| Tốc độ hút | 3 tốc độ |
| Chế độ hút | Hút và đẩy ra ngoài |
| Chất liệu máy | Inox, kính |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Số quạt hút | 2 quạt |
| Chất liệu lưới lọc | Inox |
| Kích thước ống xả khói | 15 cm |
| Bộ lọc mỡ | Inox 2 lớp |
| Kích thước | 700 x 470 x 533 mm |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.