Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy làm sữa hạt Kalite KCB12B, 1.2L
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy làm sữa hạt Kalite KCB12B, 1.2L
| Hãng sản xuất | Kalite |
|---|---|
| Loại máy | Máy làm sữa hạt |
| Chức năng | Xay, nấu sữa hạt |
| Công suất | Công suất xay: 180W Công suất nấu: 800 W |
| Tính năng an toàn | Gioăng chống trào và lỗ thông hơi an toàn ở phần nắp |
| Tiện ích | 9 chức năng: 6 chức năng xay nấu, 3 chức năng hỗ trợ |
| Chất liệu lưỡi dao | Inox 304 |
| Chất liệu máy | Nhựa PP |
| Dung tích cối | 1.2 lít |
| Kích thước | 199 x 157 x 290 mm |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.