Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy làm sữa hạt Unie UMB08
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy làm sữa hạt Unie UMB08
| Hãng sản xuất | Unie |
|---|---|
| Loại máy | Máy làm sữa hạt |
| Chức năng | Sữa nấu nhanh, sữa nấu chậm, sinh tố, nấu bột và sữa ngô |
| Công suất | 600 W |
| Nút chỉnh tốc độ | Cảm ứng |
| Tính năng an toàn | Cần đóng nắp đúng khớp cối thì máy mới có thể sử dụng được. Trong quá trình máy đang xay nấu, nếu bạn mở nắp máy sẽ dừng hoạt động, hiện cảnh báo lỗi để đảm bảo an toàn tuyệt đối |
| Tiện ích | Thiết kế độc đáo, nhỏ gọn, dễ dàng mang đến mọi nơi |
| Chất liệu cối xay | Thép không gỉ |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép không gỉ |
| Chất liệu máy | Nhựa |
| Số lượng cối | 1 cối |
| Dung tích cối | 600 ml |
| Kích thước | 66 x 131 x 259 mm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.