Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy lọc không khí kèm loa LG PuriCare Aero Speaker
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy lọc không khí kèm loa LG PuriCare Aero Speaker
| Hãng sản xuất | LG |
|---|---|
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Diện tích lọc | 19.8 m² |
| Công suất tiêu thụ | 46 W |
| Độ ồn | 44 dB |
| Lưu lượng lọc | 154 m³/giờ |
| Cấp độ quạt | 3 mức độ: Thấp – Trung bình – Cao |
| Bộ lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Màng lọc HEPA H13 Màng lọc khử mùi Màng lọc thô |
| Cảm biến | Cảm biến bụi |
| Điều khiển qua Smartphone | LG ThinQ |
| Công nghệ Inverter | Inverter UVnano |
| Kích thước | 435 x 615 x 435 mm |
| Trọng lượng | 9.9 Kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.