Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy Lọc Không Khí Sharp FP-J30E-B
Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại
Máy lọc không khí Sharp FP-J30E-B có kích thước gọn gàng, dễ dàng lắp đặt tại mọi không gian. Sản phẩm còn có màu trắng thanh lịch giúp nội thất nhà bạn thêm phần tiện nghi, hài hòa.

Hệ thống lọc Hepa
Máy lọc không khí FP-J30E-B Sharp trang bị bộ lọc HEPA cao cấp cùng hệ thống màng lọc giữa sẽ loại bỏ 99.97% bụi bẩn, nấm móc và phấn hoa, mang lại một không khí hoàn toàn trong sạch cho cả gia đình bạn.

Chế độ Haze
Với chế độ này, thiết bị tự động vận hành quạt với tốc độ cao trong 60 phút đầu tiên, sau đó hoạt động luân phiên giữa hai cấp độ thấp và cao trong vòng 20 phút, để tăng khả năng lọc khí, lọc bụi bẩn và khử mùi hôi hiệu quả nhất.

Mật độ ion cao
Máy lọc không khí FP-J30E-B có mật độ ion 7000ion/cm3 phù hợp với căn phòng có diện tích dưới 23m2.

Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy Lọc Không Khí Sharp FP-J30E-B
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Diện tích lọc | 23 m² |
| Công suất tiêu thụ | 30 W |
| Độ ồn | 44 dB |
| Lưu lượng lọc | 180 m³/giờ |
| Cấp độ quạt | 3 cấp độ: Cao – Trung bình – Thấp |
| Bộ lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Lọc bụi thô, lọc HEPA |
| Cảm biến | Cảm biến bụi |
| Đèn hiện thị | Đèn báo chất lượng không khí |
| Điều khiển qua Smartphone | Không |
| Công nghệ Inverter | Không |
| Khử mùi | Khử mùi phấn hoa, nấm mốc |
| Tính năng | Lọc không khí tối ưu hơn với 3 cấp độ quạt Kháng khuẩn, khử mùi hiệu quả với công nghệ Plasmacluster ion Hoạt động êm ái bảo vệ giấc ngủ của bạn |
| Kích thước | 411 x 431 x 211 mm |
| Trọng lượng | 4 Kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.