Review – Đánh Giá – Tổng Quan Máy lọc không khí Sharp FP-J50V-H
Tính năng nổi bật của máy lọc không khí Sharp FP-J50V-H
- Bảo vệ khỏi virus, chất gây dị ứng, nấm mốc bằng PCI 7000.
- 3 bộ lọc (HEPA, khử mùi, bụi thô): bảo vệ hiệu quả khỏi PM2.5, khói, bụi và mùi.
- Cảm biến chất lượng không khí, vận hành hiệu quả.
- Công nghệ thông minh AIOT
- Máy có tính năng đặc biệt: Tự điều chỉnh tốc độ gió (chế độ Haze), hẹn giờ tắt, tự khởi động lại
>> Tìm hiểu:

Máy lọc không khí Sharp FP-J50V-H
Thiết kế hiện đại
Sharp FP-J50V-H với thiết kế tông màu đen bóng tinh tế, tạo điểm nhấn hiện đại, sang trọng phù hợp cho diện tích dưới 40m2.
Điều khiển từ xa qua App
Bạn có thể chủ động theo dõi chế độ vận hành trong phòng nhờ thao tác từ xa với app Sharp Air được cài đặt trên điện thoại dễ dàng. Phần mềm hiển thị chất lượng không khí trong phòng và giúp bạn kiểm tra thời gian tối ưu thay bộ lọc.

Máy lọc không khí Sharp FP-J50V-H thiết kế đẹp
Bảng điều khiển hiện đại
Máy lọc không khí Sharp FP-J50V-H thiết kế bảng điều khiển cảm ứng, hiện đại, có đèn báo tương ứng chế độ đang sử dụng.

Bộ lọc 3 cấp
FP-J50V-H có 3 lớp lọc bụi cho không khí gia đình trong lành, sạch sẽ, tốt cho sức khỏe hơn.
- 1 lưới lọc bụi thô có thể giặt rửa
- 1 lớp than hoạt tính khử mùi kiểu tổ ong dày 1 cm (không thể giặt rửa)
- Bộ lọc Hepa dày khoảng 4 cm có khả năng lọc bỏ được bụi bẩn, vi khuẩn, chất gây dị ứng có kích cỡ từ 0.3 micromet trở lên, ngăn bụi 2.5 PM (không thể giặt rửa)

Bảng điều khiển điện tử thông minh
Khả năng lọc hiệu quả
Sharp FP-J50V-H có khả năng tự động lọc bụi, khử mùi nhanh chóng nhờ hệ thống cảm biến thông minh. Máy tự động tăng công suất lọc khi phát hiện bụi mịn PM 2.5, mùi hôi trong không khí (thuốc lá, vật nuôi, amoniac).
Chế độ ngủ
Ngoài ra, hệ thống còn có thể phát hiện ánh sáng xung quanh đã tắt để vận hành chế độ ngủ làm máy hoạt động êm ái hơn giúp người dùng ngủ ngon giấc.

Hệ thống màng lọc 3 cấp độ
Tiết kiệm điện năng
còn được trang bị công nghệ Inverter giúp giúp máy hoạt động êm ái, tiết kiệm điện, tối ưu chi phí của gia đình.
Tạo ion tốt cho sức khỏe
Máy hoạt động với lượng ion phát ra lên đến 7000 hạt ion/cm3 sẽ mang lại bầu không khí trong sạch bảo vệ sức khoẻ cho cả gia đình bạn.
Kết luận
Máy lọc không khí và tạo ion Sharp FP-J50V-H sang trọng, bền bỉ, lọc không khí tối ưu, chất lượng cao, được nhiều người tiêu dùng tin tưởng chọn mua.
>> :
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy lọc không khí Sharp FP-J50V-H
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Diện tích lọc | 40 m² |
| Công suất tiêu thụ | 39 W |
| Độ ồn | 51 dB |
| Lưu lượng lọc | 306 m³/giờ |
| Cấp độ quạt | 3 cấp độ |
| Bộ lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | HEPA, khử mùi, bụi thô |
| Cảm biến | Cảm biến bụi, mùi, ánh sáng, độ ẩm, nhiệt độ |
| Đèn hiện thị | Đèn báo chất lượng không khí |
| Điều khiển qua Smartphone | Có |
| Khử mùi | Khử mùi nấm mốc, mùi thuốc lá, phấn hoa |
| Tính năng | Công nghệ AIoT kết nối điện thoại thông minh Công nghệ Plasmacluster ion mật độ 7.000 ion/cm3 |
| Kích thước | 390 x 270 x 583 mm |
| Trọng lượng | 6.4 Kg |
* Lưu ý: Giá liên tục cập nhật, vui lòng liên hệ để có giá chính xác tại thời điểm mua hàng.
Hotline: 0983.278.488 – 0912.094.988 – 0912.475.788


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.